Independent Television Ltd
TRA imewataka wafanyabiashara wa kati kuanza kutumia mashine za kielectronic kwa hiari.

 Mamlaka ya kodi Tanzania - TRA imewataka wafanyabiashara wa kati kuanza kutumia mashine za kielectonic kwa hiari ili kutunza kumbukumbu za biashara na mauzo kabla ya muda uliowekwa na serikali kumalizika.

Comments
Be the first to comment
ITV SHOWS
Kipima Joto
Watu wanaoendelea kukaidi agizo la kuwataka wasifanye shughuli za kibinaadam katika vyanzo vya maji. Je,adhabu ziongezwe ili kukomesha tabia hiyo?
Ndio
Hapana
Sijui
Vote Now
Results
Weather