Independent Television Ltd
KIPIMAJOTO

3:05 USIKU Katika kipindi cha KIPIMAJOTO kinachokujia mubashara kutoka studio mada ya leo “ongezeko la maradhi yasiyoambukiza.Je,jamii inaelimishwa mbinu za kuyadhibiti?”.Watazamaji mnakaribishwa kupiga kupiga simu na kuuliza maswali au kutoa  ushauri kwa jopo letu.

Comments
Be the first to comment
ITV SHOWS
Kipima Joto
Kuanza rasmi ujenzi wa bomba la mafuta mwezi Julai. Je, Watanzania wanaelimishwa kunufaika na fursa za mradi huo ?
Ndiyo
Hapana
Sijui
Vote Now
Results
Weather