Independent Television Ltd

Ni kipindi kinachoelimisha jamii kuhusu sheria mbalimbali za ndani na nje, kanuni na taratibu zake zikiletwa na wataalamu wa sheria na mawakili waalikwa.

 
KIPINDI KINA SEGMENTS MBILI:
1.Mwalikwa/ wakili akielezea sheria katika kipindi husika
 
2.Waathirika kutokana na sheria husika wakihojiwa hii ni baada ya kesi yao kwisha, ikiwa haiko tena mahakamani.
 
Mtayarishaji: Silewe Nguma
 
JUMATANO SAA 1:00-1:30 USIKU
Ijue Sheria
NEXT ON
SHERIA YA LESENI YA BIASHARA
PREVIOUS
ITV SHOWS
Kipima Joto
Watu wanaoendelea kukaidi agizo la kuwataka wasifanye shughuli za kibinaadam katika vyanzo vya maji. Je,adhabu ziongezwe ili kukomesha tabia hiyo?
Ndio
Hapana
Sijui
Vote Now
Results
Weather