
Staa wa muziki wa Afropop, Mr. Eazi, amerudi tena kivingine baada ya kuachia wimbo wake mpya uitwao Comfort. Katika ngoma hiyo yenye mahadhi ya Banku Music na Afropop, Mr. Eazi amemshirikisha msanii chipukizi kutoka Ghana, Moliy, anayefahamika kwa sauti yake tamu na kibao chake mashuhuri cha Shake It To The Max.
Wimbo huo umeandaliwa na mtayarishaji mahiri wa muziki kutoka Nigeria, Ragee, ambaye anafahamika kwa kutengeneza ngoma kubwa kama Unavailable ya Davido pamoja na kazi za Ayra Starr. Comfort inachanganya miondoko ya Afrobeats, Dancehall, na R&B kwa mdundo wa kustarehesha na melodi inayoshika, ikiwapa wasanii hao nafasi ya kuonyesha vipaji vyao kwa kuleta hisia za mahaba na burudani.
Akizungumzia kazi hiyo mpya, Mr. Eazi ameeleza kuwa wimbo huo ni toleo lililoboreshwa la sauti yake ya asili lililolenga kuwasifu na kuwafurahisha wanawake. Msanii huyo amebainisha kuwa lengo lake kuu ni kuendelea kutengeneza muziki mwepesi unaowafanya wasikilizaji wajisikie vizuri, huku akilinda ut identity na ladha ya muziki wake ambayo mashabiki wameizoea na kuipenda.
Ujio wa Comfort unahitimisha muendelezo wa mafanikio makubwa ya kimuziki kwa Mr. Eazi katika mwaka huu wa 2026. Mapema mwaka huu, alishirikiana na mtayarishaji wa Dancehall kutoka Marekani, Dre Skull, na kuachia mfululizo wa vibao vikiwemo Lambo alichomshirikisha Vybz Kartel, pamoja na Hide Your Love na Remember That aliyomshirikisha nguli Cham.
